Hỏi đáp

Câu hỏi :
Xin cấp lại giấy phép lái xe A1 (15/01/2018) Kính gửi SGTVT Hà Tĩnh Tôi được cấp giấy phép lái xe hạng A1 năm 2006 tại TP Đà Năng. Không may tôi bị mất và không còn hồ sơ gốc thì tôi xin cấp lại có được không. Thủ tục như thế nào?
Người hỏi: Trần Văn Dương (Ngày hỏi:31/01/2018)
Câu trả lời :
Cơ quan trả lời: Sở GTVT Hà Tĩnh trả lời Ngày trả lời: 31/01/2018

Chào bạn, trường hợp mất GPLX và hồ sơ gốc lái xe, bạn mang theo CMND đến Trung tâm Hành chính công (Số 02 - Đường Nguyễn Chí Thanh) để làm thủ tục báo mất GPLX và cấp lại theo quy định. Trân trọng!


Current rating:
[Trở lại]