Hỏi đáp

Câu hỏi :
Cho mình hỏi tuyến xe bus kỳ phương- hà tĩnh sáng 30 còn chạy không ạ
Người hỏi: nguyễn văn toàn (Ngày hỏi:30/01/2019)
Câu trả lời :
Cơ quan trả lời: Sở GTVT Hà Tĩnh Ngày trả lời: 30/01/2019

Tuyến xe bus kỳ phương- hà tĩnh sáng 30 nghỉ bạn nhé


Current rating:
[Trở lại]