Hỏi đáp

Câu hỏi :
Tôi bị cấm cấp bằng lái xe máy do vi phạm khai báo không đúng sự thật và bị cấm 5 năm từ ngày 14/01/2014. trong thời gian 2015 tôi có học lái xe ô tô hạng B2 nhưng trong thời gian bị cấm nên chưa cấp bằng lái xe ô tô cho tôi. vì vậy tôi muốn hỏi về thủ tục cấp lại bằng b2 cho tôi.
Người hỏi: Nguyễn Tiến Cường (Ngày hỏi:12/02/2019)
Câu trả lời :
Cơ quan trả lời: Sở GTVT Hà Tĩnh Ngày trả lời: 12/02/2019

Trả lời: Bạn vui lòng liên hệ với cơ sở đào tạo nơi bạn theo học hoặc liên hệ theo số điện thoại: 0912.539.993 Anh Long để biết thêm thông tin


Current rating:
[Trở lại]