Hỏi đáp

Câu hỏi :
Cho em hỏi em bị mất gplx và hồ sơ gốc và đã quá hạn trên 1 năm , vậy em phải đến đâu để xin cấp lại , và phải chuẩn bị những giấy tờ nào và lệ phí bao nhiêu ạ ???
Người hỏi: Nguyễn danh ca (Ngày hỏi:09/08/2019)
Câu trả lời :
Cơ quan trả lời: Ngày trả lời: 09/08/2019

Chào bạn!

Bạn đến Trung tâm Hành chính công tỉnh, Số 02A Đường Nguyễn Chí Thanh - TP Hà Tĩnh hoặc liên lạc theo số điện thoại: 02393.737.888 để được hướng dẫn.


Current rating:
[Trở lại]